Starfsmenn

Alexander G AlexanderssonFramkvæmdastjóri | +354 440 0405 | alexander@steypustodin.is

Anna Stella GuðjónsdóttirFjármálastjóri og Starfsmannahald | +354 440 0572 | anna@steypustodin.is

Kolbrún Kolbeinsdóttir | Bókhald | +354 440 0448 | kolbrunk@steypustodin.is

Benedikt Þ Guðmundsson | Sölustjóri | Steypa | +354 440 0502 | benni@steypustodin.is

Þórður Björnsson Sölu og markaðsfulltrúi | +354 440 0456 | thordur@steypustodin.is

Birna S Ragnarsdóttir | Viðskiptaþjónusta og innheimta | +354 440 0457 | birna@steypustodin.is

Kjartan Salómonsson | Stöðvastjóri Hafnarfjörður-Sölustjóri í hellum og einingum | +354 440 0554 | kjartan@steypustodin.is

Eiður Björn Ingólfsson | Verkstjórn og hönnunarráðgjöf í einingarverksmiðju | +354 440 0712 | eidur@steypustodin.is

Pétur Rúnar Harðarsson | Steypupantanir Reykjavík | +354 440 0600 | steypupantanir@steypustodin.is

Jón Tómasson | Stöðvastjóri Reykjavík | +354 440 0600 | steypupantanir@steypustodin.is

Gunnlaugur Sigurjónsson | Steypupantanir Reykjavík | +354 440 0605 | steypupantanir@steypustodin.is

Gunnlaugur Helgason | Stöðvastjóri Selfoss | +354 440 0672 | gunnlaugurh@steypustodin.is

Páll K. Eiríksson | Steypupantanir Selfoss | +354 440 0672 | pall@steypustodin.is

Guðbjörn Jóhannesson | Stöðvastjóri, steypupantanir Helguvík | +354 440 0630 | gudbjorn@steypustodin.is

Viðar Hreinn Olgeirsson | Múrverslun Sölu- og innkaupafulltrúi | +354 440 0504 | viddi@steypustodin.is

Ragnar F. Valsson | Sölufullfrúi Múrverslun | +354 440 0500 | ragnar@steypustodin.is

Ottó Eiður Arason | Sölufulltrúi Hellur og einingar | +354 440 0550 | otto@steypustodin.is

Kai Westphal | Gæða og framleiðslustjóri | +354 440 0642 | kaiw@steypustodin.is

Valgeir Ólafur Flosason | Gæðaeftirlit | verkfræðingur | +354 825 0645 | valgeir@steypustodin.is

Kristinn Lind Guðmundsson Gæðaeftirlit | jarðfræðingur | +354 440 0644 | kristinnlg@steypustodin.is

Árni Már Ragnarsson | Verkstæðisformaður | +354 440 0722 | arni@steypustodin.is