Starfsmenn

Alexander G Alexandersson : Framkvæmdastjóri

Alexander G Alexandersson

Framkvæmdastjóri

4 400 405
alexander@steypustodin.is
Snorri Finnlaugsson : Fjármálastjóri og Starfsmannahald

Snorri Finnlaugsson

Fjármálastjóri og Starfsmannahald

4 400 572

825 0572

snorrif@steypustodin.is
Kolbrún Kolbeinsdóttir : Bókhald

Kolbrún Kolbeinsdóttir

Bókhald

4 400 448
kolbrunk@steypustodin.is
Benedikt Þ Guðmundsson : Sölustjóri | Steypa

Benedikt Þ Guðmundsson

Sölustjóri | Steypa

4 400 502
benni@steypustodin.is
Freyr Alexandersson : Markaðsfulltrúi

Freyr Alexandersson

Markaðsfulltrúi

4 400 455
freyr@steypustodin.is
Birna S Ragnarsdóttir : Viðskiptaþjónusta og innheimta

Birna S Ragnarsdóttir

Viðskiptaþjónusta og innheimta

4 400 457
birna@steypustodin.is
Kjartan Salómonsson : Stöðvastjóri | Hafnarfjörður-Sölustjóri í hellum og einingum

Kjartan Salómonsson

Stöðvastjóri | Hafnarfjörður-Sölustjóri í hellum og einingum

4 400 554
kjartan@steypustodin.is
Eiður Björn Ingólfsson : Verkstjórn og hönnunarráðgjöf í einingarverksmiðju

Eiður Björn Ingólfsson

Verkstjórn og hönnunarráðgjöf í einingarverksmiðju

4 400 712
eidur@steypustodin.is
Pétur Rúnar Harðarsson : Steypupantanir Reykjavík

Pétur Rúnar Harðarsson

Steypupantanir Reykjavík

4 400 600
steypupantanir@steypustodin.is
Jón Tómasson : Stöðvastjóri Reykjavík

Jón Tómasson

Stöðvastjóri Reykjavík

4400600
steypupantanir@steypustodin.is
Gunnlaugur Sigurjónsson : Steypupantanir Reykjavík

Gunnlaugur Sigurjónsson

Steypupantanir Reykjavík

4 400 605
steypupantanir@steypustodin.is
Gunnlaugur Helgason : Stöðvastjóri | Selfoss

Gunnlaugur Helgason

Stöðvastjóri | Selfoss

4 400 672
gunnlaugurh@steypustodin.is
Páll K. Eiríksson : Steypupantanir | Selfoss

Páll K. Eiríksson

Steypupantanir | Selfoss

4 400 672
pall@steypustodin.is
Guðbjörn Jóhannesson : Stöðvastjóri, steypupantanir | Helguvík

Guðbjörn Jóhannesson

Stöðvastjóri, steypupantanir | Helguvík

4 400 630
gudbjorn@steypustodin.is
Viðar Hreinn Olgeirsson : Múrverslun Sölu- og innkaupafulltrúi

Viðar Hreinn Olgeirsson

Múrverslun Sölu- og innkaupafulltrúi

4 400 504
viddi@steypustodin.is
Ragnar F. Valsson : Sölumaður Múrverslun

Ragnar F. Valsson

Sölumaður Múrverslun

4 400 500
ragnar@steypustodin.is
Ottó Eiður Arason : Hellur og einingar Sölufulltrúi

Ottó Eiður Arason

Hellur og einingar Sölufulltrúi

4 400 550
otto@steypustodin.is
Kai Westphal : Gæða og framleiðslustjóri

Kai Westphal

Gæða og framleiðslustjóri

4 400 642
kaiw@steypustodin.is
Kristinn Lind Guðmundsson : Gæðaeftirlit | jarðfræðingur

Kristinn Lind Guðmundsson

Gæðaeftirlit | jarðfræðingur

4 400 644
kristinnlg@steypustodin.is
Árni Már Ragnarsson : Verkstæðisformaður

Árni Már Ragnarsson

Verkstæðisformaður

4 400 722
arni@steypustodin.is
Kristinn Sigursveinsson : Bílstjóri | Gólfílagnir

Kristinn Sigursveinsson

Bílstjóri | Gólfílagnir

825 0654
kristinns@steypustodin.is